
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA MAKAMU WA RAIS 
 
 
 
 
 
 
 

 

 TANGAZO LA MNADA WA HADHARA 

 

   Ofisi ya Makamu wa Rais, inapenda kuwaalika wananchi kwenye mnada wa 

hadhara wa vifaa chakavu. Lengo la mnada huo ni kuuza vifaa chakavu Vifaa 

hivyo ni samani na vifaa vya ofisi. Mnada huo utafanyika kwenye Ofisi ya 

Makamu wa Rais iliyopo Dar es Salaam mtaa wa Luthuli. 

    Vifaa hivyo ni kama ifuatavyo; 

     

TAREHE YA 

MNADA 

KITUO SEHEMU MALI 

ILIPO 

AINA YA MALI 

ZITAKAZOUZWA 

27/04/2026 Luthuli- Dar es Salaam Meza za ofisi, makabati ya 

ofisi, side tables, drawers, 

viti vya ofisi,TV cabinets, 

vifaa vya TEHAMA, 

Fridge,microwave, curtain 

holders, wáter 

catlle,window cautains and 

wáter dispenser. 

 

Masharti ya mnada 

1. Mnada utaanza saa nne (10:00) asubuhi katika eneo husika 

2. Mali zote zitauzwa kama zilivyo sehemu zilipo 

3. Mnunuzi atatakiwa kulipa aslimia miamoja(100%) ya bei ya kifaa 

atakachonunua papohapo siku ya mnada 

4. Mnunuzi atatakiwa kuhamisha kifaa atakachonunua siku hiyo hiyo ya 

mnada 

5. Ruhusa ya kuangalia mali itatolewa siku moja (1) kabla ya mnada 

 

 

                                                     

                                      

                                        NYOTE MNAKARIBISHWA  

 

            IMETOLEWA NA KATIBU MKUU OFISI YA MAKAMU WA RAIS 



 


